นักเรียนรับรางวัลโครงการประกวดภาพถ่ายอุทยานฯ ประจำปี 2557
ในวันเสาร์ที่ 19 กรกฎาคม 2557 อุทยานสิ่งแวดล้อมนานาชาติสิรินธร จัดพิธีมอบรางวัลแก่ผู้ชนะจากโครงการประกวดภาพถ่าย “อุทยานสิ่งแวดล้อมนานาชาติสิรินธร ถ้วยพระราชทานสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี” โดยได้รับเกียรติจาก ดร.สุเมธ ตันติเวชกุล ประธานกรรมการมูลนิธิอุทยานฯ มาเป็นประธานในพิธี และภายในงานยังได้รับเกียรติจากอาจารย์สงคราม โพธิ์วิลัย มาบรรยายพิเศษเกี่ยวกับการถ่ายภาพ ซึ่งมีนักเรียนจากโรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัยเพชรบุรีได้รับรางวัลดังนี้
1.รางวัลชนะเลิศอันดับ 2 ผู้ถ่ายภาพ : นางสาวรวิสรา ฉายทองเจริญ
![1_1_web](https://www.pccphet.ac.th/wp-content/uploads/2014/07/1_1_web.jpg)
2. รางวัลชมเชย ผู้ถ่ายภาพ : นางสาวณัฏฐณิชา อินทร์โพ
![3_1_web](https://www.pccphet.ac.th/wp-content/uploads/2014/07/3_1_web.jpg)
3. รางวัลชมเชย ผู้ถ่ายภาพ : นางสาวกาญจนา จะดอม
![6_web](https://www.pccphet.ac.th/wp-content/uploads/2014/07/6_web.jpg)
![all_web](https://www.pccphet.ac.th/wp-content/uploads/2014/07/all_web.jpg)